DIỄN ĐÀN THANH NIÊN TRƯỜNG THPT NAM ĐÔNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kính Thầy !

3 posters

Go down

Mod Kính Thầy !

Bài gửi by pRo_12/5 21/02/08, 01:30 am

Thầy ạ !
Không phải em lên diễn đàn viết những lời văn cho thật hay để ca tụng thầy. Nhưng mà em thật sự khâm phục thầy đó là : tính quả quyết, nói là làm, làm không sợ sai của thầy ... Tuy mới làm Bí Thư năm đầu nhưng em thầy Thầy hâm hơi nóng và nó cũng được lan tỏa chút nào đến công tác Đoàn- Thanh niên của trường mình
Mong thầy luôn có sức khỏe để vững bước công tác Đoàn- Thanh Niên của trường mình

HỌC TRÒ CỦA THẦY
HẢI LÂM
pRo_12/5
pRo_12/5
02 sao
02 sao

Nam
Đến từ : Hành tinh trái đất- Châu Á- Đông Nam Á- Việt Nam- TT Huế- Nam Đông- Thị Trấn Khe
Job/hobbies : student

http://hailam.withme.us

Mod Re: Kính Thầy !

Bài gửi by Admin 21/02/08, 02:07 am

Cảm ơn em đã khen ngợi !
Thật ra, đã làm một “con người” chúng ta cần phải học tập, năng động, sáng tạo trong công việc vì nhiều lý do. Trước tiên theo Admin đó là: làm gương cho thế hệ trẻ sau này noi theo; thứ hai: thúc đẩy mọi người ý thức được việc tự giác học tập, nghiên cứu và cống hiến của đội ngủ nhà giáo,… Và còn nhiều nữa !
Admin rất cảm ơn sự động viên khích lệ của member !

flower
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies : Good teaching

https://ndschool.forum-viet.com

Bài gửi by TLG 05/03/08, 09:14 pm

Đây là box Đóng góp ý tưởng không nên khen chê ở đây -->>Nếu như muốn khen thì vào Email mà send lời khen đó đi. Tui nói vậy có đúng không Admin.
TLG
TLG
5 sao
5 sao

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content